ทำเนียบรุ่นชี่กง รุ่นที่ 1-20

รุ่นที่ 1 [4 - 10 พฤศจิกายน 2538]

คุณปรีชา ช่วยกอบลาภ

คุณวิบูลย์ วรรธกะวิกรานต์

程包田

คุณทรงชัย อาชญาสิทธิ์

คุณสุพิน อาชญาสิทธิ์

คุณประกอบ ซื่อสัตย์สกุลชัย

田日(曾心)

คุณเซียงเกียม แซ่ลิ้ม

คุณปรีดา วัฒนาวานิชกุล

คุณพัชรา ธำรงวรางกูร

丁俊芙

黄炳财

陈大奎

张汉良

张小燕

许楚喬

黄佩枝

รุ่นที่ 2 [25 พฤศจิกายน 2538]

王麒麟

陈淑琴

张美卿

คุณวินัย จิระเกียรติกุล

周嬋如

รุ่นที่ 3

สอนนอกสถานที่ ไม่มีข้อมูลลูกศิษย์

รุ่นที่ 4 [ไม่มีเขียนวันสมัคร]

吴益光

คุณวันชัย รุ่งเรืองสาร

李振册

詹瑞如

张木奎

伍振輝

周文娟

张爱华

周耀藩

คุณกัลยา นุชนาฎนนท์

คุณนุชภาพร อัศวภากร

梁洁英

รุ่นที่ 5 [7 มีนาคม 2539]

马通

林佛杰

陈焯强

陈景桓

陈承欽

沈艳娇

卢美珠

陈楚喬

คุณฉอเคี้ยว แซ่ตั้ง

刘松烈

许創茂

金兰

沈嬋兰

秦让

沈瑞云

รุ่นที่ 6

สอนนอกสถานที่ ไม่มีข้อมูลลูกศิษย์

รุ่นที่ 7 [1 - 5 เมษายน 2539]

吴贵螢

欧秀芳 คุณสมร อริยานุชิตกุล

陈浩庭

张慧吟

许瑞莲

รุ่นที่ 8 [26 - 30 เมษายน 2539]

冯錫芝 คุณเซี๊ยะจือ แซ่ปั้ง

คุณศิริวรรณ อุดมเลิศลักษณ์

陈嬋卿

刘嬋音

刘嬋花

周剑瑜

林妙卿

รุ่นที่ 9 [29 พฤษภาคม – 5 มิถุนายน 2539]

คุณสุดาวรรณ สมพงษ์

羅錫琳

คุณรวมพร คงกำเนิด

王玉音

苏莲发

รุ่นที่ 10 [23 - 25 มิถุนายน 2539]

郑雪芳

纪丽卿

郭有隆

林冰

林银桃

李奕才

姚巧香

方慧俄

罗錫庭

胡广雄

รุ่นที่ 11 [24 กันยายน – 5 ตุลาคม 2539]

คุณจารุมน ธรรมรัตนะวงศ์

คุณพัฒนพงศ์ นฤพรกมล

张拉逢

梁彩玉

รุ่นที่ 12 [18 พฤศจิกายน 2539]

黄汉发

张朝丽

คุณรุ่งรัตน์ ตันติวุฒิวร

รุ่นที่ 13 [13 - 20 มกราคม 2540]

翁淑英

李光訚

王名正คุณเมี่ยเจี่ย แซ่เฮ้ง

许教明

คุณตง ธรรมศิริโรจน์

林瑞枝

倪錦云

คุณไกรสร จงจิตาภรณ์

รุ่นที่ 14 [ไม่มีเขียนวันสมัคร]

คุณชอเค็ง แซ่เช้ง

马玉香

高培音

王如賢

朱淑慧

คุณทองใบ บัวมาศ

คุณสมพงษ์ ไฉไลประภา

รุ่นที่ 15 [27 พฤษภาคม 2540]

黄嘉敏

林两標

郭华卿

林振安 คุณปริญญา

翁玉英

รุ่นที่ 16 [11 สิงหาคม 2540]

谢淑君

陈君明

คุณจารุวรรณ

มล.อัคนี

梁月支

รุ่นที่ 17 [14 – 30 ตุลาคม 2540]

คุณอรพิน ฉัตรตระกูลพงษ์

คุณธิราภรณ์ ภูวชิรชุติ

郑丽真

คุณกัลยา พฤกษ์ชะอุ่ม

章秀琴

คุณเพ็ญประภา

李光永

刘啟振

รุ่นที่ 18 [1 ธันวาคม 2540]

คุณบุญมี ต่อบุญสิทธิกร

คุณเนาวรัตน์ วัฒนาภา

คุณสิทธิโชค สิทธิสถิตถาวร

คุณธวัชชัย เกสรกุหลาบ

黄英桃

黄丽卿

余树泉

คุณอรุณี สิริเวสมาศ

คุณพิพัทธ์ ดิดีเพ็ญ

คุณอนันต์

รุ่นที่ 19 [2 มกราคม – 3 มีนาคม 2541]

คุณวัลลภ ตรังคสันต์

คุณรุ่งทิพย์ ตรังคสันต์

คุณกมล คติวรเวช

คุณชัย ตรีสุรมงคลโชค

คุณอุทิศ มหากิตติดุชล

朱秀枝

คุณจิระนันท์ จำปาทอง

คุณยงยุทธ พุ่มโพธิ์สุวรรณ

คุณอัจฉราวรรณ เจียรธนพร

张佩芳

รุ่นที่ 20 [31 มีนาคม – 5 พฤษภาคม 2541]

คุณสุภาภรณ์ สุจิรภิญโญกุล

คุณสุขฟอง วงศ์สภาพรพัฒน์

คุณประเสริฐ คันธมานนท์

คุณจันทร์ทิพย์ คันธมานนท์

คุณศิริพร คันธมานนท์

คุณชัยวัฒน์ ตุ่มทอง

คุณสุรีรัตน์ แซ่จิว

คุณวรรณี ชัยทวีโชค

คุณเพลินพิศ ทัศนขจร